Labarai

  • Lawn da lambun weeds: yadda za a gano da sarrafa su

    Dakatar da tsire-tsire masu banƙyama daga lalata liyafar lambun ku tare da wannan jagorar don ganowa da cire ciyawa na gama gari.Andrea Beck ita ce editan kayan lambu ta BHG kuma aikinta ya fito a cikin Food & Wine, Martha Stewart, MyRecipes da sauran jama'a ...
    Kara karantawa
  • Masu binciken Clemson sun baiwa manoma sabon kayan aiki don yakar ciyawa masu tsada

    Shawarar ta fito ne daga Matt Cutull, mataimakin farfesa na kimiyyar ciyawa a Cibiyar Bincike da Ilimi ta Clemson.Cutulle da sauran masu binciken aikin gona sun gabatar da dabarun "haɗe-haɗen sarrafa ciyawa" a wani taron bita na baya-bayan nan a Clem...
    Kara karantawa
  • Shin masana'anta shimfidar wuri sun cancanci al'amuran magance sako?

    Ana sayar da masana'anta na shimfidar wuri a matsayin mai kashe sako mai sauƙi, amma a ƙarshe ba shi da daraja.(Lambun Botanical na Chicago) Ina da manyan bishiyoyi da ciyayi da yawa a cikin lambuna kuma ciyawa na da wahala wajen kiyaye su a wannan shekara....
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi masana'anta weeding na baƙar fata

    Kowane mai lambu ya san yadda yake jin takaici da ciyawa a cikin yadi har kuna son kashe su.To, labari mai kyau: za ku iya.Baƙaƙen filasta da zanen shimfidar wuri mashahuran hanyoyi biyu ne don mulching ciyawa.Dukansu sun haɗa...
    Kara karantawa
  • me yasa ake amfani da shingen ciyawa don sarrafa ciyawa

    Ciyawa ita ce babbar matsalar da masu lambu ke fuskanta.Babu wani bayani na sihiri guda ɗaya don sarrafa sako a cikin shimfidar wuri, amma idan kun san game da ciyawa, zaku iya sarrafa su da tsarin sarrafawa mai sauƙi.Da farko, kuna buƙatar sanin wasu mahimman abubuwan ciyawa.An kasu ciyawa gida uku...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi masana'anta weeding na baƙar fata

    Kowane mai lambu ya san yadda yake jin takaici da ciyawa a cikin yadi har kuna son kashe su.To, labari mai kyau: za ku iya.Baƙaƙen filasta da zanen shimfidar wuri mashahuran hanyoyi biyu ne don mulching ciyawa.Dukansu sun haɗa...
    Kara karantawa
  • shingen sako

    A. A guji amfani da shingen ciyawa a ƙarƙashin waken koko, aske itace, da duk wani ciyawa.Lokacin da wannan ciyawa ya rushe, yana samar da takin zamani, yana samar da wuri mai kyau ga ciyawa don shuka da girma.Yayin da ciyawa ke tsiro, sai su keta shingen, suna sa su wahala...
    Kara karantawa
  • Me yasa kowa ya zaɓi PE sako mat?Menene halaye na polyethylene abu mai faɗin masana'anta

    Polyethylene shine resin thermoplastic wanda aka samar ta hanyar polymerization na ethylene.Marasa wari, mara guba, kakin zuma mai kama da hannu, kyakkyawan juriya mara zafi, kyakkyawan kwanciyar hankali, da juriya ga yawancin acid da alkalis.Lokacin kunna kyandir, mutum na iya lura da wani al'amari: Yayin da kyandir ke ƙonewa, i...
    Kara karantawa
  • shimfidar wuri masana'anta don hana ciyawa

    1. kwanciya tabarma sarrafa sako Hana da hana ci gaban ciyawa bayan kwanciya.Ciyawa da ta girma za ta bushe ta mutu, ba za ta ƙara girma ba.2. kwance murfin ƙasa Kariyar taki: Yana da amfani ga haɓaka yawan amfanin ƙasa da inganci 3. shimfiɗa shimfidar ƙasa f ...
    Kara karantawa
  • Sarrafa ciyawa tare da kwali: abin da kuke buƙatar sani |

    Muna iya samun kwamitocin haɗin gwiwa lokacin da kuka saya daga hanyoyin haɗin yanar gizon mu.Ga yadda yake aiki.Yin amfani da kwali don sarrafa ciyawa hanya ce mai sauƙi don amfani amma mai tasiri don dawo da ikon lambun ku, amma menene ke cikin tsari?Wai...
    Kara karantawa
  • Nawa kuka sani game da masana'anta mai faɗi?

    Nawa kuka sani game da masana'anta mai faɗi?

    Ga duk manoma ko masu noma, ciyawa da ciyawa na ɗaya daga cikin matsalolin da babu makawa.Kamar yadda muka sani, ciyawa tana satar haske, ruwa, da abubuwan gina jiki daga tsire-tsirenku, kuma kawar da ciyawa yana ɗaukar aiki mai yawa da lokaci.Don haka sarrafa ciyawa da kuma kawar da ciyawa yana zama babban fifiko ga masu noma....
    Kara karantawa
  • Umarnin Fabric Tsarin ƙasa

    Umarnin Fabric Tsarin ƙasa

    1.Kada a sanya tabarma mara kyau sosai, kawai kasa a ƙasa ta dabi'a.2.Bari mita 1-2 a duka iyakar ƙasa, idan ba a gyara su da ƙusoshi ba, saboda ƙwayar ciyawa za ta ragu a tsawon lokaci.3.Takin manyan bishiyoyi, kimanin mita 1 daga gangar jikin.4.Takin karamar bishiyar, kusan 10cm nesa da ...
    Kara karantawa